Hiển thị 61–68 của 68 kết quả

Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp

PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thêm vào giỏ hàng

Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp

PARA-API PLUS (Paracetamol 325mg+ Ibuprofen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thêm vào giỏ hàng

Nhóm Kháng Viêm - Kháng Dị Ứng

PREDION 5 DT (Prednisolon 5mg) Hộp 3 vỉ x 10 viên

Thêm vào giỏ hàng
Thêm vào giỏ hàng

Nhóm Tiêu Hóa - Gan - Mật

SUCRAPI (Sucralfat 1g/5ml) Hộp 20 gói x 5ml

Thêm vào giỏ hàng
Thêm vào giỏ hàng
Thêm vào giỏ hàng
Thêm vào giỏ hàng