Showing all 5 results

Nhóm Kháng Viêm - Kháng Dị Ứng

APIXODIN 30 (Fexofenadin 180mg/30ml) Hộp 1 chai 30ml

Thêm vào giỏ hàng

Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp

PARA-API 150 (Paracetamol 150mg) Hộp 30 gói x 1 g

Thêm vào giỏ hàng

Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp

PARA-API 325 (Paracetamol 325mg) Hộp 30 gói 2g

Thêm vào giỏ hàng

Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp

PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thêm vào giỏ hàng
Thêm vào giỏ hàng