Showing all 2 results
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API 250 (Paracetamol 250mg) Hộp 30 gói x 2,5 g
PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Chưa có tài khoản? Đăng ký ngay!
Tên tài khoản hoặc địa chỉ email *
Mật khẩu *
Ghi nhớ mật khẩu Đăng nhập
Quên mật khẩu?