Showing all 2 results

Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp

PARA-API 250 (Paracetamol 250mg) Hộp 30 gói x 2,5 g

Thêm vào giỏ hàng

Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp

PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thêm vào giỏ hàng