Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API PLUS (Paracetamol 325mg+ Ibuprofen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API PLUS (Paracetamol 325mg+ Ibuprofen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên