PARA-API 500 (Paracetamol 500mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Thành phần:
Paracetamol 500mg
Chỉ định:
- Hạ sốt.
- Các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa như đau nửa đầu, đau đầu, đau lưng, đau bụng hành kinh, đau răng, đau cứng cổ, triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm, đau sau tiểu phẫu
NSX: Apimed
Sản phẩm tương tự
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
DH ALENBE 70 PLUS (Alendronic acid 70mg, Vitamin D3) Hộp 1 vỉ x 4 viên