PARA-API 325 (Paracetamol 325mg) Hộp 30 gói 2g
Hộp 30 gói 2g
Thành phần:
Paracetamol 325mg
Chỉ định:
Điều trị triệu chứng các cơn đau và sốt từ nhẹ đến vừa (thích hợp cho trẻ em) trong các trường hợp: Cảm, cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật.
NSX: Apimed
Sản phẩm tương tự
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
TOVALGAN CODEIN (Paracetamol 500mg + Codein phosphat 8mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên