PARA-API 325 (Paracetamol 325mg) Hộp 30 gói 2g

Hộp 30 gói 2g

Thành phần: 

Paracetamol 325mg

Chỉ định:

Điều trị triệu chứng các cơn đau và sốt từ nhẹ đến vừa (thích hợp cho trẻ em) trong các trường hợp: Cảm, cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật.

NSX: Apimed

PARA-API 325 (Paracetamol 325mg) Hộp 30 gói 2g
PARA-API 325 (Paracetamol 325mg) Hộp 30 gói 2g