BV GESIC 650 (Paracetamol 650mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên

Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thành phần: Paracetamol 650mg

Chỉ định:

  • Đau cấp tính và mạn tính như đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau thần kinh, đau khớp và đau cơ.
  • Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bệnh có liên quan tới sốt.

NSX: BV Pharma

BV GESIC 650 (Paracetamol 650mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
BV GESIC 650 (Paracetamol 650mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên