BV GESIC 650 (Paracetamol 650mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Thành phần: Paracetamol 650mg
Chỉ định:
- Đau cấp tính và mạn tính như đau đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau thần kinh, đau khớp và đau cơ.
- Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bệnh có liên quan tới sốt.
NSX: BV Pharma
Danh mục: Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp, Tất cả sản phẩm
Thương hiệu: BV Pharma
Sản phẩm tương tự
Nhóm Tai; Mắt; Mũi; Họng - Hô Hấp
CODCERIN-D (Codein Photphas 10mg, Guaifenesin 100mg) Hộp 2 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
BV IBUGESIC 625 (Paracetamol 325mg, Ibuprfen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Tai; Mắt; Mũi; Họng - Hô Hấp
CODCERIN-E (Codein Photphas 10mg, Guaifenesin 50mg, Clopheniramin maleat 2mg) Hộp 2 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
TOVALGAN CODEIN (Paracetamol 500mg + Codein phosphat 8mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Kháng Viêm - Kháng Dị Ứng
CETIRIZIN (ngọt)(Cetirizine dihydrochloride 10mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên