APIRAMOL (Methocarbamol 380mg, Paracetamol 300mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Thành phần: Methocarbamol 380mg, Paracetamol 300mg
Chỉ định:
NSX: Apimed
Danh mục: Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp, Tất cả sản phẩm
Thương hiệu: Apimed
Sản phẩm tương tự
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
TOVALGAN CODEIN (Paracetamol 500mg + Codein phosphat 8mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên