PARACEMO 150 (Paracetamol 150mg) Hộp 24 gói 1.5g
Hộp 24 gói 1.5g
Thành phần: Paracetamol 150mg
Chỉ định:
Hạ sốt, giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: cảm, cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật,…
NSX: BV Pharma
Danh mục: Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp, Tất cả sản phẩm
Thương hiệu: BV Pharma
Sản phẩm tương tự
Nhóm Kháng Viêm - Kháng Dị Ứng
CETIRIZIN (ngọt)(Cetirizine dihydrochloride 10mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
BV IBUGESIC 625 (Paracetamol 325mg, Ibuprfen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên