PARA-API 500 (Paracetamol 500mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Thành phần:
Paracetamol 500mg
Chỉ định:
- Hạ sốt.
- Các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa như đau nửa đầu, đau đầu, đau lưng, đau bụng hành kinh, đau răng, đau cứng cổ, triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm, đau sau tiểu phẫu
NSX: Apimed
Sản phẩm tương tự
Nhóm Tai; Mắt; Mũi; Họng - Hô Hấp
CODCERIN-D (Codein Photphas 10mg, Guaifenesin 100mg) Hộp 2 vỉ x 10 viên
Nhóm Tai; Mắt; Mũi; Họng - Hô Hấp
RAVONOL (Paracetamol 500mg + Loratadin 5mg + Dextromethorphan HBr 15mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên