PARA-API 250 (Paracetamol 250mg) Hộp 30 gói x 2,5 g
Hộp 30 gói x 2.5g
Thành phần:
Paracetamol 250mg
Chỉ định:
- Hạ sốt.
- Các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa như đau nửa đầu, đau đầu, đau lưng, đau răng, đau cứng cổ, triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm, đau sau tiểu phẫu.
NSX: Apimed
Danh mục: Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp, Tất cả sản phẩm
Thẻ: đau đầu, đau lưng, HẠ SỐT
Thương hiệu: Apimed
Sản phẩm tương tự
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API PLUS (Paracetamol 325mg+ Ibuprofen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
CATULUS 300 (Calcium lactate pentahydrate 300mg) Hộp 3 vỉ x 10 viên
-17%
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
TKEXTRA (Paracetamol 500mg, Cafein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
DH ALENBE 70 PLUS (Alendronic acid 70mg, Vitamin D3) Hộp 1 vỉ x 4 viên