IBUKANT-400F (Ibuprofen 400mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim
Thành phần: Ibuprofen 400mg
Chỉ Định:
- Chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: nhức đầu, thủ thuật về răng, cắt mép âm hộ
- Viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp thiếu niên
- Hạ sốt ở trẻ em
NSX: S Kant Healthcare Limited
Danh mục: Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp, Tất cả sản phẩm
Thẻ: Chống đau, HẠ SỐT, nhức đầu, Viêm khớp
Thương hiệu: S Kant Healthcare Limited
Sản phẩm tương tự
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
CATULUS 300 (Calcium lactate pentahydrate 300mg) Hộp 3 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
PARA-API EXTRA (Paracetamol 500mg+ Caffein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên