Hoạt chất | Celecoxib 200mg |
---|
CELOFIN 200 (Celecoxib 200mg) Hộp 3 vỉ x 10 viên
Hộp 03 vỉ x 10 viên
Thành phần: Trong 1 viên chứa: Celecoxib 200mg
Chỉ Định: Làm giảm dấu hiệu, triệu chứng viêm xương khớp mãn tính, viêm khớp dạng thấp ở người lớn. Kiểm soát các chứng đau cấp ở người lớn, kể cả đau rang; Điều trị đau bụng kinh tiên phát.
NSX: Hetero
Sản phẩm tương tự
Nhóm Tai; Mắt; Mũi; Họng - Hô Hấp
RAVONOL (Paracetamol 500mg + Loratadin 5mg + Dextromethorphan HBr 15mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
BV IBUGESIC 625 (Paracetamol 325mg, Ibuprfen 200mg) Lọ 200 viên
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
BV IBUGESIC 625 (Paracetamol 325mg, Ibuprfen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
-17%
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
TKEXTRA (Paracetamol 500mg, Cafein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên