BV IBUGESIC 625 (Paracetamol 325mg, Ibuprfen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên

Hộp 10 vỉ x 10 viên

Thành phần: Paracetamol 325mg, Ibuprfen 200mg

Chỉ định:

  • BV IBUGESIC có tác dụng giảm đau, hạ sốt và kháng viêm.
  • Được sử dụng điều trị trong:
    • Các cơn đau do các nguyên nhân khác nhau, bao gồm: Nhức đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau răng, đau cơ, đau xương khớp, đau thắt lưng, đau sau chấn thương, đau thần kinh.
    • Sốt.

NSX: BV Pharma

BV IBUGESIC 625 (Paracetamol 325mg, Ibuprfen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
BV IBUGESIC 625 (Paracetamol 325mg, Ibuprfen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên