BIVINADOL POWER (Paracetamol 650mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Thành phần: Paracetamol 650mg
Chỉ định:
- Điều trị chứng đau mức độ vừa, như đau cơ xương, viêm khớp, viêm khớp dạng thấp, đau đầu, đau răng hoặc đau bụng kinh.
- Các trình trạng sốt
NSX: BRV Healthcare
Sản phẩm tương tự
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
BV IBUGESIC 625 (Paracetamol 325mg, Ibuprfen 200mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Tai; Mắt; Mũi; Họng - Hô Hấp
CODCERIN-D (Codein Photphas 10mg, Guaifenesin 100mg) Hộp 2 vỉ x 10 viên
Nhóm Kháng Viêm - Kháng Dị Ứng
CETIRIZIN (ngọt)(Cetirizine dihydrochloride 10mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên