BIVINADOL POWER (Paracetamol 650mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Thành phần: Paracetamol 650mg
Chỉ định:
- Điều trị chứng đau mức độ vừa, như đau cơ xương, viêm khớp, viêm khớp dạng thấp, đau đầu, đau răng hoặc đau bụng kinh.
- Các trình trạng sốt
NSX: BRV Healthcare
Sản phẩm tương tự
-17%
Nhóm Giảm đau, hạ sốt, cơ xương khớp
TKEXTRA (Paracetamol 500mg, Cafein 65mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên
Nhóm Tai; Mắt; Mũi; Họng - Hô Hấp
CODCERIN-D (Codein Photphas 10mg, Guaifenesin 100mg) Hộp 2 vỉ x 10 viên