APIXODIN DT 120 (Fexofenadin 120mg) Hộp 3 vỉ x 10 viên
Hộp 3 vỉ x 10 viên
Thành phần: Fexofenadin 120mg
Chỉ định:
Làm giảm các triệu chứng viêm mũi dị ứng theo mùa.
NSX: Apimed
Danh mục: Nhóm Kháng Viêm - Kháng Dị Ứng, Tất cả sản phẩm
Thương hiệu: Apimed
Sản phẩm tương tự
Nhóm Kháng Viêm - Kháng Dị Ứng
CETIRIZIN (ngọt)(Cetirizine dihydrochloride 10mg) Hộp 10 vỉ x 10 viên