APIFEXO 120 (Fexofenadin 120mg) Hộp 3 vỉ x 10 viên

Hộp 3 vỉ x 10 viên

Thành phần: Fexofenadin 120mg

Chỉ định:

  • Giảm các triệu chứng của bệnh viêm mũi dị ứng theo mùa ở người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên. Các triệu chứng được điều trị hiệu quả là hắt hơi, chảy mũi, ngứa mũi/ vòm miệng/ cổ họng, ngứa mắt/ chảy nước mắt/ đỏ mắt.
  • Điều trị các triệu chứng ngoài da không biến chứng của bệnh nổi mề đay vô căn mãn tính ở người lớn và trẻ em từ 6 tuổi trở lên. Thuốc làm giảm đáng kể cảm giác ngứa và số lượng mề đay.

NSX: Apimed

APIFEXO 120 (Fexofenadin 120mg) Hộp 3 vỉ x 10 viên
APIFEXO 120 (Fexofenadin 120mg) Hộp 3 vỉ x 10 viên